|
นายมานะชัย สุนันตา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังม่วง มอบหมายให้งานป้องกันและบรรเทาสาธารณะภัย องค์การบริหารส่วนตำบลวังม่วง นำรถดับเพลิงเข้าระงับเหตุเพลิงไหม้ซากอ้อย ในบริเวณบริษัทโรงงานน้ำตาล สระบุรี |
![](images/315676521.jpg) |
นายมานะชัย สุนันตา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังม่วง มอบหมายให้งานป้องกันและบรรเทาสาธารณะภัย องค์การบริหารส่วนตำบลวังม่วง นำรถดับเพลิงเข้าระงับเหตุเพลิงไหม้ซากอ้อย ในบริเวณบริษัทโรงงานน้ำตาล สระบุรี
|
|
|
|