|
วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2565 นายมานะชัย สุนันตา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังม่วง ร่วมประชุมคณะทำงานเกี่ยวกับโครงการหมู่บ้านต้นแบบบริหารกิจการประปาที่ดีในตำบลวังม่วงและประธานคณะกรรมการบริหารกิจการและบำรุง |
![](images/519580363.jpg) |
วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2565 นายมานะชัย สุนันตา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังม่วง ร่วมประชุมคณะทำงานเกี่ยวกับโครงการหมู่บ้านต้นแบบบริหารกิจการประปาที่ดีในตำบลวังม่วงและประธานคณะกรรมการบริหารกิจการและบำรุงรักษาระบบประปาหมู่บ้านหมู่ที่ 1-17 ตำบลวังม่วง อำเภอวังม่วง จังหวัดสระบุรี |
|
|
|